♥(¯`'•.Twinke Kingdom.•'´¯)♥

«´¨`•..¤ Welkum to Twinkle Kingdom-Thế giới lấp lánh của muôn vàn vì sao :¤..•´¨`»
 
IndexPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 (¯`*»ღ♥ღLa Chí Tường's profileღ♥ღ«*´¯)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
zYn.lUv
..::V.I.P::..
..::V.I.P::..


Nữ Tổng số bài gửi : 20
Age : 22
Công việc/Sở thích : Photoshop :)
Registration date : 11/02/2009

Bài gửiTiêu đề: (¯`*»ღ♥ღLa Chí Tường's profileღ♥ღ«*´¯)   Thu Feb 12, 2009 12:16 pm

Profile



Name: Luo Zhi Xiang
English name: Alan Luo
Nickname: Xiao Zhu (Little Pig)
Profession: Host, Singer, Actor
Birthdate: 1979 July 30
Birthplace: Taiwan
Height: 181cm
Weight: 68 kg
Blood type: O

TV Shows
Hot Shot ( 2008)
Corner with Love 2 (2008)
Corner with Love (CTV, 2007)
The Outsiders II (GTV, 2004)
Hi! Working Girl (CTV, 2003)
The Youth of Liang Shan Bo and Zhu Ying Tai (2001)

Movies

Button Man (2007)
Expect A Miracle (2001)

TV Shows Theme Songs

Ending theme of Corner with Love
Opening theme of The Outsiders II
Ending theme of Hi! Working Girl

Commercial Ads

BenQ- SIEMENS EF71 (2007)
McDonalds' [along with Rainie Yang (2007)
Big Train Jeans (2006)
Watsons (Sanitary Pad) (2006)
McDonalds (2006)
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
(¯`*»ღ♥ღLa Chí Tường's profileღ♥ღ«*´¯)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
♥(¯`'•.Twinke Kingdom.•'´¯)♥ :: Thế giới của sao :: Taiwan's Stars :: ..::La Chí Tường::..-
Chuyển đến